Wagtail - en to is_IS translation catalogue (9 entries)

en: default
is_IS: sjálfgefin

en: %(site_setting)s for %(site)s
is_IS: %(site_setting)s fyrir %(site)s

en: Site
is_IS: Síða

en: Saving…
is_IS: Vista…

en: Save
is_IS: Vista

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: This setting could not be opened because there is no site defined.
is_IS: Ekki er hægt að breyta þessari stillingu þar sem engin síða hefur verið skilgreind.

en: The setting could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista stillingarnar, villur komu upp.

en: %(setting_type)s updated.
is_IS: %(setting_type)suppfært.
