Wagtail - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: default
ta: முன் நிர்ணயம்

en: Site
ta: தளம்

en: Saving…
ta: சேமிக்கின்றது...

en: Save
ta: சேமிக்கவும்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: This setting could not be opened because there is no site defined.
ta: இதுவரை தளம் எதுவும் உருவாக்கப்படாததால் இந்த அமைவை திறக்க இயலாது.

en: The setting could not be saved due to errors.
ta: பிழை காரணமாக இந்த அமைவு சேமிக்க இயலாது.

en: %(setting_type)s updated.
ta: %(setting_type)sமாற்றப்பட்டது.
