Wagtail - en to is_IS translation catalogue (89 entries)

en: Wagtail documents
is_IS: Wagtail skrár

en: Collection
is_IS: Safn

en: Add
is_IS: Bæta við

en: Add/edit documents you own
is_IS: Bæta við/breyta skrám sem þú átt

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit any document
is_IS: Breyta einhverri skrá

en: Choose
is_IS: Velja

en: Select documents in choosers
is_IS: Veldu skjal í valmynd

en: title
is_IS: titill

en: file
is_IS: skrá

en: created at
is_IS: búin til

en: uploaded by user
is_IS: hlaðið inn af

en: tags
is_IS: merki

en: document
is_IS: skrá

en: documents
is_IS: skjöl

en: Add tags to 1 document | Add tags to %(counter)s documents
is_IS[0]: Bæta merkjum við 1 skjal
is_IS[1]: Bæta merkjum við %(counter)s skjöl

en: Add tags to documents
is_IS: Bæta merkingum á skjöl

en: Are you sure you want to tag the following document? | Are you sure you want to tag the following documents?
is_IS[0]: Ertu viss um að þú viljir merkja eftirfarandi skjal?
is_IS[1]: Ertu viss um að þú viljir merkja eftirfarandi skjöl?

en: You don't have permission to add tags to this document | You don't have permission to add tags to these documents
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að merkja þetta skjal
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að merkja þessi skjöl

en: Yes, add
is_IS: Já, bæta við

en: No, don't add
is_IS: Nei, ekki bæta við

en: Add 1 document to new collection | Add %(counter)s documents to new collection
is_IS[0]: Bæta 1 skjali við nýtt safn
is_IS[1]: Bæta %(counter)s skjölum við nýtt safn

en: Add documents to collection
is_IS: Bæta skjölum við safn

en: Are you sure you want to add the following document to the selected collection? | Are you sure you want to add the following documents to the selected collection?
is_IS[0]: Ertu viss um að þú viljir bæta þessu skjali við valið safn?
is_IS[1]: Ertu viss um að þú viljir bæta eftirfarandi skjölum í valið safn?

en: You don't have permission to add this document to a collection | You don't have permission to add these documents to a collection
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að bæta þessu skjali við safn
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að bæta þessum skjölum í safn

en: Delete 1 document | Delete %(counter)s documents
is_IS[0]: Eyða 1 skjali
is_IS[1]: Eyða %(counter)s skjölum

en: Delete documents
is_IS: Eyða skjölum

en: Are you sure you want to delete this document? | Are you sure you want to delete these documents?
is_IS[0]: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu skjali?
is_IS[1]: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum skjölum?

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
is_IS[0]: Notað %(usage_count)s sinni
is_IS[1]: Notað %(usage_count)s sinnum

en: You don't have permission to delete this document | You don't have permission to delete these documents
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessu skjali
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessum skjölum

en: Yes, delete
is_IS: Já, eyða

en: No, don't delete
is_IS: Nei, ekki eyða

en: Latest documents
is_IS: Síðustu skrár

en: Sorry, no documents match "<em>%(search_query)s</em>"
is_IS: Því miður eru engin skjöl sem passa við "<em>%(search_query)s</em>"

en: You haven't uploaded any documents in this collection.
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið neinum skrám í þetta safn.

en: You haven't uploaded any documents.
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið upp neinum skjölum.

en: Why not <a class="upload-one-now" href="#tab-upload" data-tab-trigger>upload one now</a>?
is_IS: Af hverju ekki <a class="upload-one-now" href="#tab-upload" data-tab-trigger>hlaða upp núna</a>?

en: Change document:
is_IS: Breyta skrá

en: Add a document
is_IS: Bæta við skrá

en: Add document
is_IS: Bæta við skrá

en: Uploading…
is_IS: Hleð upp...

en: Upload
is_IS: Hlaða upp

en: Editing %(title)s
is_IS: Breyti %(title)s

en: Editing
is_IS: Er að breyta

en: Save
is_IS: Vista

en: Delete document
is_IS: Eyða skrá

en: Filesize
is_IS: Skráarstærð

en: File not found
is_IS: Skrá fannst ekki

en: Usage
is_IS: Notkun

en: Select all documents in listing
is_IS: Velja öll skjöl

en: Sorry, no documents match "<em>%(query_string)s</em>"
is_IS: Því miður eru engar skrár sem passa við "<em>%(query_string)s</em>"

en: You haven't uploaded any documents in this collection. Why not <a href="%(wagtaildocs_add_document_url)s">upload one now</a>?
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið neinum skrám í þetta safn. Hví ekki að<a href="%(wagtaildocs_add_document_url)s">hlaða inn nokkrum núna</a>?

en: You haven't uploaded any documents. Why not <a href="%(wagtaildocs_add_document_url)s">upload one now</a>?
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið neinum skrám. Hví ekki að<a href="%(wagtaildocs_add_document_url)s">hlaða inn nokkrum núna</a>?

en: <span>%(total)s</span> Document <span class="w-sr-only">created in %(site_name)s</span> | <span>%(total)s</span> Documents <span class="w-sr-only">created in %(site_name)s</span>
is_IS[0]: <span>%(total)s</span> skrá <span class="w-sr-only">búin til í %(site_name)s</span>
is_IS[1]: <span>%(total)s</span> skrár <span class="w-sr-only">búnar til í %(site_name)s</span>

en: Add multiple documents
is_IS: Bæta við mörgum skrám

en: Add documents
is_IS: Bæta við skrá

en: Drag and drop documents into this area to upload immediately.
is_IS: Dragðu skrár hingað til að hlaða þeim upp.

en: Or choose from your computer
is_IS: Eða veldu þær úr tölvunni þinni

en: Add to collection:
is_IS: Bæta í safn:

en: Upload successful. Please update this document with a more appropriate title, if necessary. You may also delete the document completely if the upload wasn't required.
is_IS: Tókst að hlaða inn skrá. Vinsamlegast breytið titli skráarinnar ef það þarf. Þú getur einni eytt skránni alveg ef þú vilt hætta við.

en: Sorry, upload failed.
is_IS: Því miður tókst ekki að hlaða upp skránum.

en: Document updated.
is_IS: Skjal uppfært.

en: You need a password to access this document.
is_IS: Þú þarft lykilorð til að fá aðgang að þessari skrá

en: Document permissions
is_IS: Aðgangsheimildir skráar

en: Add a document permission
is_IS: Bæta við aðgangsheimildum á skrá

en: Tags
is_IS: Merki

en: Tag
is_IS: Merking

en: Add tags to the selected documents
is_IS: Bæta merkingum við valin skjöl

en: New tags have been added to %(num_parent_objects)d document | New tags have been added to %(num_parent_objects)d documents
is_IS[0]: Nýjum merkingum hefur verið bætt við %(num_parent_objects)d skjal
is_IS[1]: Nýjum merkjum hefur verið bætt við %(num_parent_objects)d skjöl

en: Add to collection
is_IS: Bæta við safn

en: Add selected documents to collection
is_IS: Bæta völdum skjölum við safn

en: %(num_parent_objects)d document has been added to %(collection)s | %(num_parent_objects)d documents have been added to %(collection)s
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d skjali hefur verið bætt í %(collection)s
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d skjölum hefur verið bætt í %(collection)s

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Delete selected documents
is_IS: Eyða völdum skjölum

en: %(num_parent_objects)d document has been deleted | %(num_parent_objects)d documents have been deleted
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d skjali hefur verið eytt
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d skjölum hefur verið eytt

en: File
is_IS: Skrá

en: Created
is_IS: Búið til

en: Choose a document
is_IS: Veldu skrá

en: Choose another document
is_IS: Veldu aðra skrá

en: Edit this document
is_IS: Breyta þessari skrá

en: Documents
is_IS: Skrár

en: Title
is_IS: Titill

en: Document '%(document_title)s' added.
is_IS: Skrá '%(document_title)s' bætt við.

en: The document could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista skránna vegna villna.

en: Document '%(document_title)s' updated
is_IS: Skrá '%(document_title)s' uppfærð

en: The file could not be found. Please change the source or delete the document
is_IS: Skráin fannst ekki. Vinsamlegast breyttu upprunanum eða eyddu skránni

en: Document '%(document_title)s' deleted.
is_IS: Skrá '%(document_title)s' hefur verið eytt.

en: Document
is_IS: Skrá

en: %(count)s document | %(count)s documents
is_IS[0]: %(count)s skrá
is_IS[1]: %(count)s skrár
