Wagtail - en to is_IS translation catalogue (148 entries)

en: Wagtail images
is_IS: Wagtail myndir

en: Supported formats: %(supported_formats)s. Maximum filesize: %(max_upload_size)s.
is_IS: Studd skráarsnið: %(supported_formats)s. Skráarstærð allt að: %(max_upload_size)s.

en: Supported formats: %(supported_formats)s.
is_IS: Studd skráarsnið: %(supported_formats)s.

en: Not a supported image format. Supported formats: %(supported_formats)s.
is_IS: Ekki stuðningur við skráarsniðið. Einungis stuðningur við: %(supported_formats)s.

en: Not a valid .%(extension)s image. The extension does not match the file format (%(image_format)s)
is_IS: Ekki nothæf .%(extension)s mynd. Endingin passar ekki við skráartegundina (%(image_format)s)

en: This file is too big (%(file_size)s). Maximum filesize %(max_filesize)s.
is_IS: Þessi skrá er of stór (%(file_size)s). Skráin má vera allt að %(max_filesize)s.

en: This file has too many pixels (%(num_pixels)s). Maximum pixels %(max_pixels_count)s.
is_IS: Þessi mynd hefur of marga pixla (%(num_pixels)s). Hámarksfjöldi pixla %(max_pixels_count)s.

en: This file is too big. Maximum filesize %(max_filesize)s.
is_IS: Þessi skrá er of stór. Skráin má vera allt að %(max_filesize)s.

en: Full width
is_IS: Full breidd

en: Left-aligned
is_IS: Vinstrijafnað

en: Right-aligned
is_IS: Hægrijafnað

en: Collection
is_IS: Safn

en: Format
is_IS: Snið

en: Image is decorative
is_IS: Myndin er skraut

en: Alt text
is_IS: Alt eigindi

en: Please add some alt text for your image or mark it as decorative
is_IS: Vinsamlegast bætið við alt-eigindi fyrir myndina eða merkið hana sem skraut

en: Filter
is_IS: Sía

en: Original size
is_IS: Upprunaleg stærð

en: Resize to width
is_IS: Breyta stærð myndar m.v. breidd

en: Resize to height
is_IS: Breyta stærð myndir m.v. hæð

en: Resize to min
is_IS: Breyta stærð myndar að minnsta gildi

en: Resize to max
is_IS: Breyta stærð myndar að stærsta gildi

en: Resize to fill
is_IS: Breyta stærð myndar svo hún fylli út í

en: Width
is_IS: Breidd

en: Height
is_IS: Hæð

en: Closeness
is_IS: Líkindi

en: Add
is_IS: Bæta við

en: Add/edit images you own
is_IS: Bæta við/breyta myndum sem þú átt

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit any image
is_IS: Breyta einhverri mynd

en: Choose
is_IS: Velja

en: Select images in choosers
is_IS: Veldu mynd í valmynd

en: title
is_IS: titill

en: file
is_IS: skrá

en: width
is_IS: breidd

en: height
is_IS: hæð

en: created at
is_IS: búin til

en: uploaded by user
is_IS: hlaðið inn af

en: tags
is_IS: merki

en: image
is_IS: mynd

en: images
is_IS: myndir

en: Add tags to 1 image | Add tags to %(counter)s images
is_IS[0]: Bæta merkjum við 1 mynd
is_IS[1]: Bæta merkjum við %(counter)s myndir

en: Add tags to images
is_IS: Bæta merkingum á myndir

en: Are you sure you want to tag the following image? | Are you sure you want to tag the following images?
is_IS[0]: Ertu viss um að þú viljir merkja þessa mynd?
is_IS[1]: Ertu viss um að þú viljir merkja eftirfarandi myndir?

en: You don't have permission to add tags to this image | You don't have permission to add tags to these images
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að merkja þessa mynd
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að merkja þessar myndir

en: Yes, add
is_IS: Já, bæta við

en: No, don't add
is_IS: Nei, ekki bæta við

en: Add 1 image to new collection | Add %(counter)s images to new collection
is_IS[0]: Bæta 1 mynd í nýtt safn
is_IS[1]: Bæta %(counter)s myndum við nýtt safn

en: Add images to collection
is_IS: Bæta myndum í safn

en: Are you sure you want to add the following image to the selected collection? | Are you sure you want to add the following images to the selected collection?
is_IS[0]: Ertu viss um að þú viljir bæta eftirfarandi mynd í valið safn?
is_IS[1]: Ertu viss um að þú viljir bæta eftirfarandi myndum í valið safn?

en: You don't have permission to add this image to a collection | You don't have permission to add these images to a collection
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að bæta þessari mynd í safn
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að bæta þessum myndum í safn

en: Delete 1 image | Delete %(counter)s images
is_IS[0]: Eyða 1 mynd
is_IS[1]: Eyða %(counter)s myndum

en: Delete images
is_IS: Eyða myndum

en: Are you sure you want to delete this image? | Are you sure you want to delete these images?
is_IS[0]: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari mynd?
is_IS[1]: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum myndum?

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
is_IS[0]: Notuð %(usage_count)s sinni
is_IS[1]: Notuð %(usage_count)s sinnum

en: You don't have permission to delete this image | You don't have permission to delete these images
is_IS[0]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessari mynd
is_IS[1]: Þú ert ekki með réttindi til að eyða þessum myndum

en: Yes, delete
is_IS: Já, eyða

en: No, don't delete
is_IS: Nei, ekki eyða

en: Popular tags
is_IS: Vinsæl merki

en: Upload successful. However, your new image seems to be a duplicate of an existing image. You may delete it if it wasn't required.
is_IS: Mynd var hlaðið inn en hún lítur út fyrir að vera tvítekin því það er nú þegar til alveg eins mynd. Þú getur eytt henni ef þú þarft ekki tvö eintök.

en: Existing
is_IS: Þegar til

en: New
is_IS: Ný

en: Use new image
is_IS: Nota nýja mynd

en: Use existing and delete new
is_IS: Nota gömlu og eyða nýju

en: Latest images
is_IS: Nýjustu myndirnar

en: Select %(title)s
is_IS: Velja %(title)s

en: You haven't uploaded any images in this collection.
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið neinum myndum inn í þetta safn.

en: You haven't uploaded any images.
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið inn neinum myndum.

en: Why not <a class="upload-one-now" href="#tab-upload" data-tab-trigger>upload one now</a>?
is_IS: Af hverju ekki <a class="upload-one-now" href="#tab-upload" data-tab-trigger>hlaða upp núna</a>?

en: Choose a format
is_IS: Veldu snið

en: Insert image
is_IS: Setja inn mynd

en: <span>%(total)s</span> Image <span class="w-sr-only">created in %(site_name)s</span> | <span>%(total)s</span> Images <span class="w-sr-only">created in %(site_name)s</span>
is_IS[0]: <span>%(total)s</span> mynd <span class="w-sr-only">búin til í %(site_name)s</span>
is_IS[1]: <span>%(total)s</span> myndir <span class="w-sr-only">búnar til í %(site_name)s</span>

en: Change image file:
is_IS: Breyta um myndaskrá:

en: Add an image
is_IS: Bæta við mynd

en: Add image
is_IS: Bæta við mynd

en: Save
is_IS: Vista

en: Keep new image
is_IS: Halda nýju myndinni

en: Delete new image
is_IS: Eyða nýju myndinni

en: Editing image %(title)s
is_IS: Breyti mynd %(title)s

en: Editing
is_IS: Breyti

en: Delete image
is_IS: Eyða mynd

en: Image focal point
is_IS: Fókuspunktur myndar

en: URL Generator
is_IS: Slóð

en: Focal point
is_IS: Fókus svæði

en: (optional)
is_IS: (valkvætt)

en: To define this image's most important region, drag a box over the image above.
is_IS: Til að skilgreina mikilvægasta svæði myndarinnar, smelltu og dragðu kassa yfir það svæði á myndinni fyrir neðan.

en: Current focal point shown
is_IS: Núverandi fókuspunktur sýndur

en: Remove focal area
is_IS: Fjarlægja fókussvæði

en: Max dimensions
is_IS: Stærsta hæð/breidd

en: Filesize
is_IS: Skráarstærð

en: File not found
is_IS: Skrá fannst ekki

en: Usage
is_IS: Notkun

en: Sort by
is_IS: Raða eftir

en: Select all images in listing
is_IS: Velja allar myndir

en: Sorry, no images match "<em>%(query_string)s</em>"
is_IS: Því miður passa engar myndir við "<em>%(query_string)s</em>"

en: You haven't uploaded any images in this collection. Why not <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">upload one now</a>?
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið neinum myndum í þetta safn. Hví ekki að<a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">smella inn nokkrum núna</a>?

en: You haven't uploaded any images. Why not <a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">upload one now</a>?
is_IS: Þú hefur ekki hlaðið neinum myndum. Hví ekki að<a href="%(wagtailimages_add_image_url)s">smella inn nokkrum núna</a>?

en: Preview
is_IS: Forskoðun

en: URL
is_IS: Slóð

en: Image URL
is_IS: vefslóð myndar

en: Copy URL
is_IS: Afrita slóð

en: Copied to clipboard
is_IS: Afritað á klemmuspjald

en: Copying to clipboard failed
is_IS: Ekki tókst að afrita á klemmuspjald

en: Add multiple images
is_IS: Bæta við mörgum myndum

en: Add images
is_IS: Bæta við myndum

en: Drag and drop images into this area to upload immediately.
is_IS: Dragðu myndir hingað til að hlaða þeim upp.

en: Or choose from your computer
is_IS: Eða veldu þær úr tölvunni þinni

en: Add to collection:
is_IS: Bæta í safn

en: Upload successful. Please update this image with a more appropriate title, if necessary. You may also delete the image completely if the upload wasn't required.
is_IS: Tókst að hlaða inn mynd. Vinsamlegast breytið tiltli myndarinnar ef það þarf. Þú getur einnig eytt myndinni alveg ef að ekki þurfti að hlaða henni inn.

en: Upload successful. However, your new image seems to be a duplicate of this existing image. You may delete it if it wasn't required.
is_IS: Mynd var hlaðið inn en hún lítur út fyrir að vera tvítekin því hún er alveg eins og þessi mynd. Þú getur eytt henni ef þú þarft ekki tvö eintök.

en: Sorry, upload failed.
is_IS: Því miður tókst ekki að hlaða upp myndunum.

en: Server Error
is_IS: Villa á netþjóni

en: Report this error to your website administrator with the following information:
is_IS: Sendu þessa villu á vefstjóra með eftirfarandi upplýsingum:

en: Image updated.
is_IS: Mynd uppfærð

en: Image permissions
is_IS: Myndaheimildir

en: Add an image permission
is_IS: Bæta við myndaheimild

en: Tags
is_IS: Merki

en: Tag
is_IS: Merking

en: Add tags to the selected images
is_IS: Bæta mekingum við valdar myndir

en: New tags have been added to %(num_parent_objects)d image | New tags have been added to %(num_parent_objects)d images
is_IS[0]: Nýjum merkingum hefur verið bætt við %(num_parent_objects)d mynd
is_IS[1]: Nýjum merkingum hefur verið bætt við %(num_parent_objects)d myndir

en: Add to collection
is_IS: Bæta við safn

en: Add selected images to collection
is_IS: Bæta völdum myndum í safn

en: %(num_parent_objects)d image has been added to %(collection)s | %(num_parent_objects)d images have been added to %(collection)s
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d mynd hefur verið bætt í %(collection)s
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d myndum hefur verið bætt í %(collection)s

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Delete selected images
is_IS: Eyða völdum myndum

en: %(num_parent_objects)d image has been deleted | %(num_parent_objects)d images have been deleted
is_IS[0]: %(num_parent_objects)d mynd hefur verið eytt
is_IS[1]: %(num_parent_objects)d myndum hefur verið eytt

en: Upload
is_IS: Hlaða upp

en: Uploading…
is_IS: Hleð upp...

en: Choose an image
is_IS: Veldu mynd

en: Choose another image
is_IS: Veldu aðra mynd

en: Edit this image
is_IS: Breyta þessari mynd

en: Newest
is_IS: Nýjast

en: Oldest
is_IS: Elst

en: Title: (A -> Z)
is_IS: Titill: (A -> Ö)

en: Title: (Z -> A)
is_IS: Titill: (Ö -> A)

en: File size: (low to high)
is_IS: Skráarstærð: (litlar fyrst)

en: File size: (high to low)
is_IS: Skráarstærð: (stórar fyrst)

en: Images
is_IS: Myndir

en: Image '%(image_title)s' updated.
is_IS: Mynd '%(image_title)s' uppfærð.

en: Edit again
is_IS: Breyta aftur

en: The image could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista myndina þar sem hún stóðst ekki villuprófanir

en: The source image file could not be found. Please change the source or delete the image.
is_IS: Upprunamyndin fannst ekki. Vinsamlegast breyttu upprunanum eða eyddu skránni

en: Image '%(image_title)s' deleted.
is_IS: Mynd '%(image_title)s' eydd.

en: Image '%(image_title)s' added.
is_IS: Mynd '%(image_title)s' bætt við.

en: The image could not be created due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að búa myndina til þar sem hún stóðst ekki villuprófanir

en: Image
is_IS: Mynd

en: %(count)s image | %(count)s images
is_IS[0]: %(count)s mynd
is_IS[1]: %(count)s myndir

en: Change image
is_IS: Breyta mynd
