Wagtail - en to is_IS translation catalogue (52 entries)

en: Wagtail search promotions
is_IS: Wagtail leitarmeðmæli

en: Search term(s)/phrase
is_IS: Leitarorð/frasar

en: Enter the full search string to match. An exact match is required for your Promoted Results to be displayed, wildcards are NOT allowed.
is_IS: Sláðu inn allan leitarstrenginn sem á að virkja. Notendur þurfa að slá inn nákvæmlega sömu leit til að fá auglýstar leitarniðurstöður, algildisstafir (e. wildcards) eru EKKI leyfðir.

en: Please specify at least one recommendation for this search term.
is_IS: Vinsamlegast bættu við amk einum meðmælum fyrir þennan leitarfrasa.

en: You must enter an external link text if you enter an external link URL.
is_IS: Þú verður að setja texta fyrir hlekkinn ef þú nota ytri hlekk.

en: You must recommend a page OR an external link.
is_IS: Þú verður að mæla með síðu EÐA nota ytri hlekk.

en: Please only select a page OR enter an external link.
is_IS: Vinsamlegast veldu síðu EÐA ytri hlekk.

en: Query Daily Hits
is_IS: Fjöldi daglegra leita

en: page
is_IS: síða

en: Choose an internal page for this promotion
is_IS: Veldu innri síðu fyrir þessi leitarmeðmæli

en: External link URL
is_IS: Hlekkur á ytri síðu

en: Alternatively, use an external link for this promotion
is_IS: Þú getur einnig notað ytri hlekk fyrir þessi leitarmeðmæli

en: description
is_IS: lýsing

en: Applies to internal page or external link
is_IS: Á við um innri síðu eða ytri hlekk

en: search promotion
is_IS: leitarmeðmæli

en: Add search promotion
is_IS: Bæta við leitarmeðmælum

en: Add search pick
is_IS: Bættu við leitar frasa

en: <p>Promoted search results are a means of recommending specific pages or external links that might not organically come high up in search results. E.g recommending your primary donation page to a user searching with the less common term "<em>giving</em>".</p>
is_IS: <p>Leitarmeðmæli eru leið til þess að mæla með ákveðnum síðum eða ytri hlekkjum sem birtast ekki endilega efst í leitarniðurstöðum. T.d. getur þú mælt með aðal styrktar síðunni þinni ef leitað er að orðinu "<em>gefa</em>", sem annars hefði ekki skilað styrktarsíðunni í leitarniðurstöður.</p>

en: <p>The "Search term(s)/phrase" field below must contain the full and exact search for which you wish to provide recommended results, <em>including</em> any misspellings/user error. To help, you can choose from search terms that have been popular with users of your site.</p>
is_IS: <p>"Leitarorð/frasar" reiturinn fyrir neðan verður að innihalda alla og nákvæmlega þá leit sem þú vilt að sýni þessar niðurstöður, <em>þar með taldar</em> allar misritanir og stafsetningarvillur. Til að hjálpa þér eru hérna leitarorð og frasar sem eru vinsæl meðal notenda á vefnum.</p>

en: Save
is_IS: Vista

en: Delete %(query)s
is_IS: Eyða %(query)s

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Are you sure you want to delete all promoted results for this search term?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða öllum

en: Yes, delete
is_IS: Já, eyða

en: Editing %(query)s
is_IS: Breyti %(query)s

en: Editing
is_IS: Breyti

en: Move up
is_IS: Færa upp

en: Move down
is_IS: Færa niður

en: Recommended search result
is_IS: Meðmæltar leitar niðurstöður

en: Promoted search results
is_IS: Meðmæltar leitar niðurstöður

en: Add a recommended result
is_IS: Bæta við meðmæltum leitarniðurstöðum

en: Sorry, no promoted results match "<em>%(query_string)s</em>"
is_IS: Því miður eru engar meðmæltar niðurstöður sem passa við "<em>%(query_string)s</em>"

en: No promoted results have been created. Why not <a href="%(wagtailsearchpromotions_add_url)s">add one</a>?
is_IS: Engin meðmæli hafa verið búin til. Hví ekki að <a href="%(wagtailsearchpromotions_add_url)s">bæta við einum</a>?

en: No promoted results have been created.
is_IS: Engin leitarorð sem mælt er með hafa verið búin til

en: Popular search terms
is_IS: Vinsælir leitarfrasar

en: Search
is_IS: Leita

en: Terms
is_IS: Leitarorð

en: Views (past week)
is_IS: Síðuflettingar (síðust vikuna)

en: No results found
is_IS: Engar niðurstöður fundust

en: Choose from popular search terms
is_IS: Veldu úr vinsælum leitarfrösum

en: External link
is_IS: Ytri hlekkur

en: None
is_IS: Ekkert

en: Search Terms
is_IS: Leitarfrasi

en: Add new promoted result
is_IS: Bæta við nýjum meðmæltum niðurstöðum

en: Search term(s)
is_IS: Leitarfrasi

en: Promoted results
is_IS: Meðmæltar niðurstöður

en: Editor's picks for '%(query)s' created.
is_IS: Val ritstjóra fyrir  '%(query)s' búin til.

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Recommendations have not been created due to errors
is_IS: Ekki tókst að búa til meðmæli þar sem það stóðst ekki villuprófanir

en: Editor's picks for '%(query)s' updated.
is_IS: Val ritstjóra fyrir '%(query)s' uppfært.

en: Recommendations have not been saved due to errors
is_IS: Ekki tókst að vista meðmæli þar sem það stóðst ekki villuprófanir

en: Editor's picks deleted.
is_IS: Vali ritstjóra eytt.
