Wagtail - en to th translation catalogue (40 entries)

en: Wagtail search promotions
th: ค้าหาWagtail โปรโมชั่น

en: Search term(s)/phrase
th: ค้นหาวาระ(s)/จากคำพูดหรือถ้อยคำ

en: Enter the full search string to match. An exact match is required for your Promoted Results to be displayed, wildcards are NOT allowed.
th: เข้าค้นหากลุ่มคำที่เข้าพวกกัน การเข้าพวกกันนี้จำเป็นที่จะต้องหาให้พบถึงจะสามารถแสดงผลของการหาได้,ไม่สามารถรับสัญลักษณ์แทนได้

en: Please specify at least one recommendation for this search term.
th: กรุณาเจาะจงอย่างน้อยข้อที่แนะนำสำหรับการค้นหานี้

en: Query Daily Hits
th: คำถามประจำวันที่นิยมถามบ่อย

en: page
th: หน้า

en: description
th: ลักษณะ

en: search promotion
th: ค้าหาโปรโมชั่น

en: Add search promotion
th: ค้าหาโปรโมชั่นเพิ่ม

en: Add search pick
th: เพิ่มคำที่เราจะค้นหา

en: Save
th: เซฟ,บันทึก

en: Delete %(query)s
th: ลบ %(query)s

en: Delete
th: ลบ

en: Are you sure you want to delete all promoted results for this search term?
th: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการจะลบผลของการค้าหาโปรโมชั่นทั้งหมดนี้?

en: Yes, delete
th: ใช่,ลบทิ้ง

en: Editing %(query)s
th: กำลังแก้ไข %(query)s

en: Editing
th: แก้ไข

en: Move up
th: เลื่อนขึ้น,ขยับขึ้น

en: Move down
th: เลื่อนลง,ขยับลง

en: Promoted search results
th: ผลการค้นหาที่โปรโมทแล้ว

en: Sorry, no promoted results match "<em>%(query_string)s</em>"
th: ขออภัย,ไม่มีผลโปรโมทที่ตรงกัน "<em>%(query_string)s</em>"

en: No promoted results have been created. Why not <a href="%(wagtailsearchpromotions_add_url)s">add one</a>?
th: ไม่มีผลการโปรโมทถูกสร้างขึ้น ทำไมคุฯไม่ <a href="%(wagtailsearchpromotions_add_url)s">เพิ่มสักหนึ่งอัน</a>?

en: Popular search terms
th: วาระที่ค้นหามากที่สุด

en: Search
th: ค้นหา

en: Terms
th: วาระ

en: Views (past week)
th: ดู(ของอาทิตย์ที่แล้ว)

en: No results found
th: ไม่พบผล

en: Choose from popular search terms
th: เลือกจากวาระที่ค้นหามากที่สุด

en: External link
th: ลิงค์ภายนอก

en: None
th: ไม่มี,ไม่

en: Search Terms
th: คำที่ต้องการค้นหา

en: Add new promoted result
th: เพิ่มผลการโปรโมทอันใหม่

en: Search term(s)
th: ค้นหาคำ(s)

en: Promoted results
th: ผลที่โปรโมท

en: Editor's picks for '%(query)s' created.
th: สิ่งที่โปรแกรมการจัดการข้อมูล'%(query)s'ถูกสร้างขึ้นแล้ว

en: Edit
th: แก้ไข

en: Recommendations have not been created due to errors
th: คำแนะนำไม่สามารถถูกสร้างขึ้นได้ในขณะที่มีข้อผิดพลาด

en: Editor's picks for '%(query)s' updated.
th: สิ่งที่โปรแกรมการจัดการข้อมูลเลือกสำหรับ'%(query)s'ถูกอัพเดทแล้ว

en: Recommendations have not been saved due to errors
th: คำแนะนำไม่สามารถถูกเซฟในขณะที่มีข้อผิดพลาด

en: Editor's picks deleted.
th: สิ่งที่โปรแกรมการจัดการข้อมูลเลือกถูกลบทิ้งแล้ว
